Shirika la Posta Tanzania Ofisi

Ofisi ya kuu ya Posta Dar es Salaam(GPO)

dar es salaam@posta.co.tz

+255738070701

+255738070702

+255738070700 (EMS)

+255718900700 

Ofisi ya Posta Arusha 

arusha@posta.co.tz

+22757868630

+255657150307

Ofisi ya Meneja Mkaazi Zanzibar 

zanzibar@posta.co.tz

+22779482273

Ofisi ya Posta Dodoma

dodoma@posta.co.tz

+255713059000

Ofisi ya Posta Iringa 

iringa@posta.co.tz

+255692460662

Ofisi ya Posta (Kagera) 

kagera@posta.co.tz

+255762808309

Ofisi ya Posta Moshi/ Kilimanjaro

moshi@posta.co.tz

0767386680

Ofisi ya Posta Kigoma

kigoma@posta.co.tz

+255679946078

Ofisi ya Posta Mbeya

mbeya@posta.co.tz

+255657989200

Ofisi ya Posta Morogoro

morogoro@posta.co.tz

+255754445645

Ofisi ya Posta Mwanaza.

mwanza@posta.co.tz

+255715601605

Ofisi ya Posta Tanga

tanga@posta.co.tz

+255659965842

+255755100865

Ofisi ya Posta Mzizima (Dar es Salaam)

mzizima@posta.co.tz

+255712822809

Ofisi ya Posta Musoma

musoma@posta.co.tz

Ofisi ya Posta Shinyanga

 

shinyanga@posta.co.tz

Ofisi ya Posta Kigoma

kigoma@posta.co.tz

+255679946078

Ofisi ya Posta Mtwara

mtwara@posta.co.tz

+255739454021

+255754551100

Ofisi ya Posta Lindi

lindi@posta.co.tz

+255738384206

Ofisi ya Posta Bukoba

bukoba@posta.co.tz

+255762808309

Ofisi ya Posta Singida

singida@posta.co.tz

 

+255714946215

Ofisi ya Posta Njombe

njombe@posta.co.tz

 

+255692460662

Ofisi ya Posta Rukwa

rukwa@posta.co.tz

+255769715705

 

+255787606607

Ofisi ya Posta Songea

songea@posta.co.tz

 

+255735767616

 

 

Wasiliana nasi kupitia namba zifuatazo kwa maswali, maoni na uhitaji wa huduma zetu:

 

Ofisi ya Postamasta Mkuu

Makao Makuu ya Shirika la Posta Tanzania

Posta House

7 Mtaa wa Ghana,

S.L.P 9551

11300, Dar es Salaam

Telegramu: POSTGEN

Nukushi: (022) 2113081

Namba ya Simu: +255684887551

Barua Pepe: pmg@posta.co.tz

Tovuti: www.posta.co.tz 

 

 

Karibu Posta Tukuhudumie!!!!

 

Top
X

Tanzania Posts Corporation

You have no authorized to right click contents of TPC, All rights reserved!